Author: y***j
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: 정품은 맞는데 포장이 너무 더러워요
Màu sắc: Màu tím
Price: 17.489.100₫
Original Price: 17.897.900₫
| Material | Zinc Alloy |
| Model | Apple iPad Mini 7 (2024) |
| Screen Resolution | 2266x1488 |
| Condition | New |
| Color | Purple |
| Screen Size | 8.3" |
| Operating System | iPadOS |
| CPU Brand | Apple |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Battery Type | UN 3481 |
| Screen Size Range | 7.1"-8.9" |
| Wireless Communication Technology | Wi-Fi |
| Cell Capacity | 5000-5999mAh |
| Network | None |
| SKU | se25082629879977000 |
Brand Name: Apple
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Apple-sc-014441901.html
Quality: 419478 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: y***j
Date:
Review: 정품은 맞는데 포장이 너무 더러워요
Màu sắc: Màu tím
Author: y***j
Date:
Review: 정품이네요 애플케어센터에서 확인함
Màu sắc: Màu tím
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm